บทความ
สานต่อโครงการ “อักษรสัมพันธ์ร่วมใจสู้ภัย COVID-19”
เนื่องจากการระบาดของ COVID-19 ยังคงส่งผลกระทบอย่างต่อเนื่อง บริษัท โรงพิมพ์อักษรสัมพันธ์ (1987) จำกัด โดย คุณอุทัย ธนสารอักษรและคุณวิพร ธนสารอักษร รู้สึกห่วงใยในสถานการณ์การแพร่ระบาดที่รุนแรงอยู่ในขณะ
![](http://www.asp1987.com/wp-content/uploads/2020/05/S__38879234-600x400.jpg)
อักษรสัมพันธ์ร่วมใจสู้ภัย COVID-19
บริษัท โรงพิมพ์อักษรสัมพันธ์ (1987) จำกัด โดย คุณอุทัย ธนสารอักษร และคุณวิพร ธนสารอักษร รู้สึกห่วงใยในสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อ COVID-19 จึงขอเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมสนับสนุน หน้ากากผ้า ถุงยังชีพ
![](http://www.asp1987.com/wp-content/uploads/2020/04/Gold_Leaflet2009-600x400.jpg)
รางวัลคุณภาพงานพิมพ์
โรงพิมพ์อักษรสัมพันธ์ ได้รับรางวัลอย่างต่อเนื่องจากงานประกวดสิ่งพิมพ์แห่งชาติ (Thai Print Awards) และงานประกวดสิ่งพิมพ์แห่งเอเชีย (Asian Print Awards) ตั้งแต่ปี พ.ศ. 2550 จนถึงปัจจุบัน